Barka da zuwa ga yanar!

Mai Aron Belt

 • DWS machine

  Injin DWS

  Ana amfani da jigilar Belt a jigilar abubuwa masu yawa (hatsi, gishiri, gawayi, tama, yashi, da sauransu). Tsarin mai ɗaukar bel ya ƙunshi juzu'i biyu ko fiye. Madauki mara iyaka na ɗauke da matsakaici - bel mai ɗaukar kaya - yana juyawa game da su.

 • Turning Conveyor

  Juya Conveyor

  Juya bel Conveyor wani nau'i ne na masu ɗaukar bel conve Masu ɗaukar bel ana amfani dasu mafi yawa a safarar kayan girma (hatsi, gishiri, gawayi, tama, yashi, da sauransu) Tsarin mai ɗaukar bel ya ƙunshi juzu'i biyu ko fiye. Madauki mara iyaka na ɗauke da matsakaici - bel mai ɗaukar kaya - yana juyawa game da su.

 • Telescopic Extendable Belt Conveyor

  Telescopic Extendable Belt Conveyor

  Telescopic conveyer ya dace da manyan jakunkuna masu lodi da sauke abubuwa daga manyan motocin. Mai ɗaukar hoto na telescope mai ɗaukar hoto ne wanda ke aiki a kan gadaje na silescopic. Suna shahara a karɓar jiragen ruwa da jigilar kaya inda aka faɗaɗa mai jigilar kaya zuwa cikin tirela mai zuwa ko tirela don saukarwa ko lodawa. Wadannan jigilar kayayyaki da aka yi amfani dasu don lodin akwatina da katun a cikin manyan motoci da kwantena.